
 

JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA 

WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI 

 

MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA 

TANGAZO 

Ofisi ya Usajili (NIDA) Wilaya ya Kyela inatarajia kuongeza wigo wa usajili kwa 

kuanza kusajili wilaya nzima kwa mfumo wa awamu (Phases) ambapo kila awamu 

(phase) imepangiwa kanda (zone). 

Hivyo, inakaribisha maombi ya ajira ya muda kwa wale wenye sifa stahiki kama 

ifuatavyo: 

(i) Kazi: Kuingiza Taarifa kwenye Mashine ya Usajili (MEU Operators) 

(30)  

Majukumu ya MEU Operator 

1. Kuingiza taarifa za waombaji kwenye mashine za MEU, kuchukua 

alama za vidole vya waombaji na kuwapiga picha. 

2. Kutoa  taarifa (kwa Msimamizi) kuhusu takwimu ya idadi ya watu 

aliowafanyia kazi kila siku baada ya zoezi  

(ii) Sifa za Mwombaji 

1. Awe na elimu ya kidato cha nne au zaidi. 

2. Awe na ujuzi wa kutumia Kompyuta 

3. Umri miaka 18-45 

(iii)  Malipo ni Tsh 10,000/= kwa siku (lazima Operator afikishe fomu 60 

kwa siku). 

Mkataba unaanzia miezi mitatu 



 

Maombi yote yatumwe kwa anuani: 

                                                              Ofisi ya Usajili (NIDA)-Kyela 

                                                                   c/o  

                                             Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya, 

S.L.P 320, 

KYELA 

ANGALIZO:  Hakuna maombi yatakayopokelewa kwa mkono ama ofisini. 

       MUHIMU:    Weka namba yako ya simu 

 

Mwisho wa kutuma maombi: 31-08-2017 

 

 

 

Limetolewa na: 

 

K. KAMWELA 

Afisa Msajili (NIDA), 

Wilaya ya Kyela 

k.n.y 

MKURUGENZI MKUU (NIDA) 

 


